Hafðu Samband

/Hafðu Samband
Hafðu Samband 2018-11-06T14:38:23+00:00

Regalo ehf # Lynghálsi 5, 110 Reykjavík

Sími: 512 7777 #E-mail: regalo@regalo.is
Snapchat: regalofagmenn
Instagram: regalofagmenn
Facebook: Regalo ehf Iceland

Vilhjálmur
VilhjálmurHreinsson
Eigandi og framkvæmdastjóri
villi@regalo.is
Fríða Rut
Fríða Rut Heimisdóttir
Eigandi / sölu – og markaðsmál
Hárgreiðlsumeistari
frida@regalo.is
Hildur
Hildur Valsdóttir
Sala og bókhald
hildur@regalo.is
Sóley
Sóley Sigurbjörnsdóttir
Sala og mentun
Hárgreiðslusveinn
soley@regalo.is
Þórey Una
Þórey Una Þorsteinsdóttir
Sala og mentun
Hárgreiðslusveinn
una@regalo.is
Agnes Alda
Agnes AldaMagnúsdóttir
Vörumerkjastjóri Bed Head
agnes@regalo.is
Geir
Geir Flóvent
Lagerstjóri
geir@regalo.is
Elvar Örn
Elvar ÖrnJónsson
Lager
elvar@regalo.is
María Tinna
María TinnaÁrnadóttir
Lager
maria@regalo.is

Regalo ehf

Regalo ehf - Lynghálsi 5, 110 Reykjavík Sími: 512 7777 E-mail: regalo@regalo.is